Tuesday, 13 August 2013

makahaba Bei za Makahaba/Machangudoa Dar zilizokwenye soko kwa mwaka wa fedha 2013-2014

makahaba

KUTOKANA NA UCHUMI KUPANDA NA BEI ZA MAFUTA NA VINYWAJI AMBAVYO VIMEKUWA NI VITEGA UCHUM VYETU MUHIMU KUPANDA TUMEONA TUWEKE BEZI ZETU SAWA NA UCHUMI WA MTANZANIA BEI HIZI ZITATEGEMEA NA SARAFU YA TANZANIA KATIKA SOKO LA DUNIA
AHSANTEN
Bei zilizoko sokoni-
Jolly club short tm 30000 full time-100000,
Africa sana kona baa, Sunciro,Meridian k’ndoni- short time 10000 full time-40000 ila wabishi sana kukupa full Time maana kuna vichwa vingi labda umchukue saa nane usiku,
Maisha Club ndani -short time $50 full data -$100 kwa mzungu kwa mswahili sht-50000 full-100000,
Maisha club nje bei ni kama za africa sana hao ni wale wa ndani ndo matawi,
Maeda sinza elf 5 -10 shrt tm, full tm hakuna hapa kuna mpka wanaovaa kandambili,
Uwanja wa fisi bei ni kuanzia 500 hadi 5000,
Buguruni ni kuanzia 2000 hadi 10000 ,
Kwenye massage centres bei ni kati ya 50000 hadi 100000 kutegemea na quality ya mtoto,
Wa maofisini bei ni kuanzia 100000 unamchukua kwa siku nzima mtoto wa ukwee!
Temeke – hadi malaya wa 200/= wapo
Hall III – Chuo Kikuu dar es salaam (Udsm) bei 5000-15000
IFM ndo vicheche wa kumwaga – utawapata night clubs karibu zote Dar, boom likikatika ukiwa na mkoko utawakamua mpaka useme K sasa basi hawana bei maalumu ni kuanzia chips kuku, Bei 5000-20000, tatizo wapigaji wa vizinga kuanzia 200,000
Bar maids wote ni wauzaji, weka strategy nzuri utawatafuna mpaka upukutike salio lako.
NB
Serikali ianzishe utaratibu wa kuwasajili na kuwafanya walipe kodi hawa watu, tunapoteza mapato mengi sana kwa mwaka.
Kama kipato chako ni kidogo waachie wenye roho za paka utauza nyumba mkuu bure hapa Dar.
Tumia Condom ukimwi upo na unaua.